Gabatarwar samfur
Ƙofar kwando ta kofa tare da maki, wannan saitin za ku iya wasa tare da abokai, dangi ko na cikin gida na solo ko fita waje.wannan saitin ya dace don shiryawa, idan kun gama kunna shi kawai ku ninka shi ku shirya shi a kan jakar, hakan zai iya adana sarari.Baƙar fata ribbon na iya daidaita tsayin jirgi.Mutane biyu za su iya yin faɗa a lokaci guda, ba sa buƙatar fita waje.Yara za su iya kunna shi a kowane lokaci, lokacin da aka gama aikin gida kuma sun gaji ko kuma kawai sun gama abincin dare.Wannan ya dace sosai.Ƙwallon kwando yana dacewa da ƙa'idodin Amurka & Turai.don haka kar a yi jinkirin saya, wannan dole ne ya zama mafi kyawun zaɓi don kyautar yara.Wannan saitin yana da sauƙin haɗuwa ta manya.Ƙofar kwando ta ƙofar kofa ta amfani da baturin 3AA, ban haɗa da ba.Girman allo shine 61 (Length)X40cm (tsawo), wato kayan MDF.Girman zoben rawaya shine 21cm diamita.tare da guda 2 na ƙwallan inch 6 na PVC, famfo ja ɗaya.Yin amfani da bututun PVC tare da gidan yanar gizon baƙar fata, jakar shuɗi ta waje ba kayan saka ba ne.
Ya haɗa da
Akwatin nadawa don wasa
Allomar kwando mai rims 2
Ƙwallon kwando 2 masu zazzagewa
2 ragar kwando
1 famfon allura
Majalisa
1. Rataya shirye-shiryen bidiyo akan madaidaicin kofa kamar 1½"-2" kauri.Daidaita tsayin wasan ƙwallon kwando ta hanyar matsawa ko sassauta madaurin rataye.
2. Buɗe akwati kuma haɗa sassan bututun baki a kowane gefe.
3. Cire allon baya daga harafin zane don samun damar akwatin baturi don tsarin maki.Yin amfani da sukudin kai na Philips, saka batura 3 AAA
cikin tsarin saka maki.Sake saka allon baya cikin akwati mai yadi.
4. A hankali a ninka gefen ƙwallon kwando ƙasa, kuma ku haɗa ragar ƙwallon kwando zuwa bakin.
5. Buga ƙwallon kwando ta amfani da famfo da aka haɗa.
Ƙayyadaddun bayanai
Girman allo | 600*455mm |
kauri | 9mm ku |
Matsakaicin diamita | mm 310 |
ball diamita | 160mm, game da 80g |
Girman famfo | mm 139 |
Girman akwatin launi | 620*33*468mm |